Na ƙarshe samfurin: busassun 'ya'yan itace foda, busassun kayan lambu foda, busasshen tumatir foda, busasshen garin barkono, busasshen garin tafarnuwa, busasshiyar foda, mangwaro, abarba, guavas, ayaba
Ana kiran tsarin sarrafa busassun 'ya'yan itace bushewa.Bushewar wucin gadi yana amfani da tushen zafi na wucin gadi, iska da iskar gas a matsayin matsakaicin canjin zafi.A ƙarƙashin yanayin sarrafawa, ana ci gaba da cire matsakaicin canja wurin zafi don kammala aikin bushewa, yayin da bushewar yanayi baya buƙatar cire matsakaicin zafi da hannu.
Yawan bushewar 'ya'yan itace ya shafi abubuwa hudu: ① halayen 'ya'yan itace.Misali, saurin bushewa yana jinkirin idan rubutun yana da ƙarfi ko kakin zuma yana da kauri, kuma saurin yawan sukari yana jinkirin.② Hanyar magani.Misali, girman, siffa da maganin alkali na yanke yankan, yankan da ya dace da jiyya na alkali na iya kara saurin bushewa.③ Halayen bushewar matsakaici.Alal misali, saurin bushewa yana da sauri lokacin da yawan ruwa ya yi yawa, yanayin zafi yana da girma kuma ƙarancin dangi yana da ƙasa;④ Halayen kayan aikin bushewa suna da tasiri daban-daban, kuma ƙarfin ɗaukar nauyi na motar ko bel mai ɗaukar nauyi ya yi daidai da saurin bushewa.
Maganin bushewa bayan bushewa
Bayan bushewa, an zaɓi samfurin, ƙwanƙwasa kuma an shirya shi.Busassun 'ya'yan itacen da suke buƙatar zama ko da jike (wanda kuma aka sani da gumi) ana iya adana su a cikin rufaffiyar kwantena ko ɗakunan ajiya na wani ɗan lokaci, ta yadda damshin da ke cikin toshe 'ya'yan itacen da ɗanɗanon da ke tsakanin ɓangarorin 'ya'yan itace (kwayoyin) na iya yaduwa. sake rarrabawa don cimma daidaito.
Yana da kyau a adana busassun 'ya'yan itace a ƙananan zafin jiki (0-5 ℃) da ƙananan zafi (50-60%).A lokaci guda, ya kamata a kula da kariya daga haske, oxygen da kwari.