Layin noman tumatir
Babu buƙatar damuwa idan baku san komai game da yadda ake aiwatar da shuka a cikin ƙasar ku ba.Bamu kawai kayan aikin a gare ku ba, har ma muna ba da sabis na tsayawa guda ɗaya, daga ƙirar ajiyar ku (ruwa, wutar lantarki, tururi), horar da ma'aikata, shigar da inji da lalatawa, sabis na tsawon rai bayan sayarwa da dai sauransu.
Consulting + Tsinkaya
A matsayin mataki na farko kuma kafin aiwatar da aikin, za mu samar muku da ƙwarewa da ƙwararrun sabis na shawarwari. Dangane da cikakken nazarin cikakken yanayinku da buƙatunku zamu haɓaka maganinku na musamman (s). A fahimtarmu, tuntuɓar abokan ciniki yana nufin cewa duk matakan da aka tsara - tun daga matakin ɗaukar ciki na farko zuwa ƙarshen aiwatarwa - za'a gudanar da su cikin gaskiya da fahimta.
Shirye-shiryen Ayyuka
Awararren tsarin tsara aikin ƙwarewa sharadi ne don ganin ayyukan hadadden kayan aiki na atomatik. Dangane da kowane ɗayan aiki muna lissafin jadawalin lokaci da albarkatu, da kuma bayyana mahimman bayanai da manufofi. Dangane da kusancin mu da haɗin kai tare da ku, a cikin dukkan matakan aikin, wannan shirin da aka tsara mai manufa yana tabbatar da nasarar aikin ku na saka hannun jari.
Zane + Injiniya
Specialwararrunmu a fagen mechatronics, injiniyan sarrafawa, shirye-shirye, da ci gaban software suna aiki tare cikin ɓangaren ci gaba. Tare da goyon bayan kayan aikin haɓaka ƙwararru, waɗannan ra'ayoyin da aka haɓaka gaba ɗaya za a fassara su zuwa ƙira da tsare-tsaren aiki.
Production + Majalisar
A cikin lokacin samarwa, ƙwararrun injiniyoyinmu zasu aiwatar da sabbin dabarunmu game da maɓallan shuke-shuke. Haɗin kai tsakanin manajan ayyukanmu da ƙungiyar taronmu yana tabbatar da ingantaccen sakamako da samar da kayan aiki. Bayan kammala karatun gwajin cikin nasara, za a miko da shuka a gare ku.
Haɗuwa + Kwamishinoni
Don rage duk wata tsangwama tare da yankunan samar da kayayyaki da tsari zuwa mafi karanci, da kuma tabbatar da saiti mai sauki, injiniyoyi da kwararrun masu hidimtawa wadanda aka ba su aiki tare da rakiyar ci gaban aikin kowane mutum ne zai gudanar da aikin girke shukar. da matakan samarwa. Experiencedwararrun ma'aikatan mu zasu tabbatar da cewa duk hanyoyin da ake buƙata suna aiki, kuma za a sami nasarar shuka kayan aikin ku.
Tumatir ana wanke shi da ruwa mai karfi a cikin injin wanki 'ya'yan itace Elevator mai ɗauke da tumatir yana isar da tumatir da aka tsabtace zuwa hanya ta gaba.
Tsabtataccen 'ya'yan itacen sun shiga cikin injin daga hopper na ciyarwa, kuma suna juyawa gaba zuwa mashigar. Ma’aikata suna zaɓar tumatir marasa cancanta don tabbatar da ingancin samfurin ƙarshe.
An yi amfani dashi don isar da murƙushewar tomatos, ana shirya don dumama dumu da dasashi.
Preheater na tubular yana kara yawan zafin jiki na almakashi ta hanyar dumama tururi, ta yadda zai tausasa ɓangaren litattafan almara da kashe enzyme.
Ana amfani da inji mai daskarewa ta atomatik don rabuwa da ɓangaren litattafan almara da ragowar daga tumatir da aka niƙa da preheated. Kayan daga aikin karshe ya shiga cikin inji ta mashigar abinci, da kuma karkacewa zuwa mashiga ta hanyar silinda. Ta ƙarfin ƙarfin centrifugal, kayan abu ya huda. Thean litattafan almara ya ratsa sieve kuma aka aika shi zuwa aiki na gaba, yayin da fatar da ƙwaya aka sallamar ta hanyar ragowar, cimma manufar rabuwa ta atomatik. Za'a iya canza saurin bugun jini ta hanyar canza sieve da kuma daidaita kusurwar gubar mai shara.
Ana amfani da wannan kayan aikin ne don ɗumbin ɗumbin tumatir ƙarƙashin ƙarancin zafin jiki. Ana shigar da Steam cikin jaket a ƙananan ɓangaren tukunyar jirgi, yana sanya kayan ƙarƙashin tafasa da ƙafe. Blender a cikin tukunyar jirgi yana taimakawa ƙarfafa kwararar kayan.
Tubular sterilizer tana kara yawan zafin jiki na hankali ta hanyar dumama tururi, cimma manufar haifuwa.
Semi-atomatik tsabtatawa tsarin
Ciki har da tankin acid, tankin tushe, tankin ruwan zafi, tsarin musayar zafi da tsarin sarrafawa. Tsaftace duk layin.
Musamman dacewa da manna tumatir, mangoro da sauran kayan viscous.
Kunshin katako mai kwanciyar hankali yana kare inji daga yajin aiki da lalacewa.
Fim din filastik mai rauni yana kiyaye inji daga danshi da lalata.
Kunshin-ba tare da yaudara ba yana taimakawa sassaucin kwastomomi.
Za'a gyara babban inji a cikin kwantena ba tare da kunshin ba.